ราคา 760000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 23030.30 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 717
โครงการ ซิตี้ วิลล์ คอนโดมิเนียม (เทพารักษ์ กม.1) | City Ville Condominium

นิด
0857822235
2013-11-03 21:33:26.0
เลขที่ประกาศ: 63676
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายซิตี้วิลล่า คอนโด ลาดพร้าว 130 ชั้น 7 ตึก D1 ขนาดห้อง 33 ตร.ม. ราคา 760,000 บาท มีเตียงนอน 6 ฟุต ตู้เสือผ้า โต๊ะเครื่องแป้ง โต๊ะทำงาน ตู้เก็บรองเท้า เป็นไม้จริงบิ้วอินทั้งหมด ผนังติดวอลล์เปเปอร์ ฝ้าเพดาน ม่านตกแต่งครบชุด พื้นพรม มีแอร์ บรรยากาศรอบโครงการร่มรื่น มีพื้นที่ส่วนกลางเยอะมาก มีสระว่ายน้ำ มีสวนหย่อม สนามเด็กเล่น ไม่แออัด โครงการสามารถเข้าออกได้หลายทาง มีระบบรักษาความปลอดภัยเข้าออกด้วยคีย์การ์ด และรปภ.24ชม. มีร้านค้า ร้านอาหารและสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน มีที่จอดรถ และลิฟท์ 2 ตัวต่ออาคาร ห่างจากลาดพร้าวถนนใหญ่เพียง 300 เมตร ตรงข้ามลาดพร้าว 101 เข้าออกได้ทั้ง ซ.ลาดพร้าว122, 124, 126, 128, 130 ซ.รามคำแหง 65, 81 ใกล้ท่าเรือวัดกลาง (คลองแสนแสบ) The Mall (บางกะปิ) Lotus (บางกะปิ) ร.พ.ลาดพร้าว ร.พ.เวชธานี ร.พ.รามคำแหง BigC (ลาดพร้าว) BigC (รามฯ) ร.ร.บดินเดชา ม.รามคำแหง ABAC และรัตนบัณฑิต ราคาขาย 760,000 บาท สนใจติดต่อ 085-7822235 (nid) Email : hangbokhae@live.com http://www.dealfish.co.th/product-3835737/
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
เทพารักษ์ กม.1

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ซิตี้ วิลล์ คอนโดมิเนียม (เทพารักษ์ กม.1) City Ville Condominium
ซิตี้ วิลล์ คอนโดมิเนียม (เทพารักษ์ กม.1) | City Ville Condominium